ACTS-5V/20V Digital Battery Teste
Danh mục: Battery Cell Tester Có sẵn
Để biết thêm thông tin, truy cập trang web chính thức của chúng tôi tại lnbtec.com
Mô tả
Digital Battery Teste
5V/20V    5A/6A/10A/20A/30A
Voltage Range 1V~5V / 2V~20V
Current Range 5A/6A/10A/20A
Accuracy ± 0.02% F.S
Current response time 10ms (10%~90% F.S)
Current switching time 20ms (-90%~90% F.S)
Equipment size 770*722*1800mm
Application
Testing Functions
Product Parameters
Voltage
Range
1V~5V / 2V~20V
Accuracy
± 0.02% F.S.
Resolution
0.1mV
Current
Range
5A/6A/10A/20A
Accuracy
± 0.02% F.S.
Resolution
0.1mA
Current response time
10ms(10%~90% F.S)
Current switching time
20ms(-90%~90% F.S)